Thông báo đấu giá tài sản
Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm thông báo tổ chức đấu giá tài sản, cụ thể như sau:
1. Tài sản đấu giá: Máy đào bánh xích nhãn hiệu DOOSAN; Mã kiểu loại: DX55MT; Số khung: DX55MT5339; Số động cơ: 69167; Năm sản xuất: 2009; Thể tích gầu: 0,17m3; tình trạng: đã qua sử dụng.
2. Giá khởi điểm: 150.000.000 đồng
3. Bước giá cố định: 2.000.000 đồng
4. Tiền đặt trước: 30.000.000 đồng
5. Tiền mua hồ sơ mời tham gia đấu giá: 100.000 đồng/hồ sơ
6. Thời gian, địa điểm tham khảo, bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 07h30p ngày 12/8/2026 đến 17h00p ngày 19/8/2026 (trong giờ hành chính) tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm địa chỉ số 93, đường Nguyễn Xí, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh.
7. Thời gian, địa điểm xem tài sản: từ ngày 12/8/2026 đến ngày 18/8/2026 tại trụ sở Công an xã Phúc Trạch. Khách hàng có nhu cầu xem tài sản trực tiếp liên hệ đồng chí Nguyễn Nữ Huyền Trang, số điện thoại: 0978.493.393
8. Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: Bắt đầu từ 16h00p, ngày 24/8/2026 tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm địa chỉ số 93, đường Nguyễn Xí, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh.
Kính mời khách hàng có nhu cầu đến tham khảo hồ sơ, xem tài sản và đăng ký tham gia đấu giá.
Mọi chi tiết xin liên hệ: Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm. Địa chỉ số 93, đường Nguyễn Xí, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh.
Điện thoại: 094.197.5696 hoặc 094.191.6707 Website:daugiahongtam.com